Columns

ఆత్మసంతృప్తి Published date: Monday, June 27, 2016 - 11:12

పోరాటంలో ఓడిపోయినా నష్టం లేదు!!
ప్రాణం తీసుకోవడం కన్నా ఇదేమీ
పెద్ద ఓటమి కాదు!!

చీకటి Published date: Monday, January 11, 2016 - 10:24

గదిలో చీకటి నిశ్శబ్దంగా అలుముకుంది...
చీకటికి మాటలు రావు కానీ నిశ్శబ్దంగా చూస్తుంది
చీకటికి మాటలు రావు వచ్చివుంటే

నిజమైన అందం... Published date: Friday, September 16, 2016 - 10:28

మనిషి అందంగా కనిపించాలంటే
ఒకటి ఆ భగవంతుడు ఇవ్వాలి
లేదా

గుణం... Published date: Tuesday, June 27, 2017 - 10:54

కొడుకు గుణం పెళ్ళి తర్వాత
కూతురు గుణం వయసు లోన
భర్త గుణం భార్య అనారోగ్యం లోన

ఒకరు తెలియాలంటే!! Published date: Tuesday, July 7, 2015 - 11:50

ఒకరి సంస్కారం తెలియాలంటే----వారి మాట వినాలి!!
ఒకరి ఆప్యాయత తెలియాలంటే---వారు వడ్డిస్తే తినాలి!!
ఒకరి మనసులో మన స్థానం తెలియాలంటే----

అమ్మాయి Vs తండ్రి Published date: Wednesday, September 7, 2016 - 10:00

ఒక అమ్మాయి జీవితంలో
తండ్రి అంటే...

ఆలోచనలు!!! Published date: Tuesday, May 5, 2015 - 09:15

నీ చుట్టూ ఉన్నవారు ఎల్లప్పుడూ
నీ మంచితనం గురించి
మాట్లాడుకుంటారని అనుకోకు.

ధ్యేయం Published date: Monday, February 1, 2016 - 06:04

వేసే ప్రతి అడుగుకీ
అంగుళం దూరంలో " ధ్యేయాన్ని" పెడతాడు
దేవుడు

అర్ధం... Published date: Tuesday, April 21, 2015 - 08:26

జీవితానికి అర్ధం----- మనం జీవిస్తేనే తెలుస్తుంది!

మరణానికి అర్ధం-----మన దగ్గరవాళ్ళు మరణిస్తేనే తెలుస్తుంది!

కాలం Published date: Thursday, January 22, 2015 - 21:00

కలవరపడి వెనుతిరిగితే కాలం ఎగబడుతుంది
కదనుతొక్కి చెలరేగితే కాలం భయపడుతుంది

మార్పు Published date: Tuesday, May 12, 2015 - 07:31

ప్రశాంతంగా జీవించాలి అనుకుంటే
ఎదుటివారు మారాలి అనికానీ
మార్చాలి అనికానీ ప్రయత్నించకండి!!

Pages