Columns

వాళ్ళను... Published date: Tuesday, September 12, 2017 - 11:50

నిన్ను ఇష్టపడేవాళ్ళను
వాడుకోవద్దు!!!

అర్ధం... Published date: Monday, August 28, 2017 - 11:46

అర్ధం అయ్యేలోపు దూరమయ్యేది....కల
అర్ధం అయినా ఒప్పుకోలేనిది.... వాస్తవం
అర్ధం అయ్యేకొద్ది దగ్గరయ్యేది....స్నేహం

అవసరం లేదు... Published date: Thursday, August 10, 2017 - 11:46

రాముడంతటి వాడే రావణుడికి నచ్చలేదు
కృష్ణుడంతటి వాడినే కంసుడు మెచ్చలేదు
అందరికీ నచ్చేటట్లు

లెక్క.... Published date: Tuesday, August 1, 2017 - 10:58

మనిషి...
భూమి పై
తన ధనాన్ని లెక్కిస్తూ ఉంటాడు

ఓ చతురాననా!!! Published date: Monday, April 25, 2016 - 07:49

జీవితం --- ప్రవాహంలో కొట్టుకుపోయే
కొబ్బరిమట్ట అయినప్పుడు
సంతోషం --- పుస్తకాల్లో దాచుకున్న

ఆత్మసంతృప్తి Published date: Monday, June 27, 2016 - 11:12

పోరాటంలో ఓడిపోయినా నష్టం లేదు!!
ప్రాణం తీసుకోవడం కన్నా ఇదేమీ
పెద్ద ఓటమి కాదు!!

చీకటి Published date: Monday, January 11, 2016 - 10:24

గదిలో చీకటి నిశ్శబ్దంగా అలుముకుంది...
చీకటికి మాటలు రావు కానీ నిశ్శబ్దంగా చూస్తుంది
చీకటికి మాటలు రావు వచ్చివుంటే

నిజమైన అందం... Published date: Friday, September 16, 2016 - 10:28

మనిషి అందంగా కనిపించాలంటే
ఒకటి ఆ భగవంతుడు ఇవ్వాలి
లేదా

గుణం... Published date: Tuesday, June 27, 2017 - 10:54

కొడుకు గుణం పెళ్ళి తర్వాత
కూతురు గుణం వయసు లోన
భర్త గుణం భార్య అనారోగ్యం లోన

ఒకరు తెలియాలంటే!! Published date: Tuesday, July 7, 2015 - 11:50

ఒకరి సంస్కారం తెలియాలంటే----వారి మాట వినాలి!!
ఒకరి ఆప్యాయత తెలియాలంటే---వారు వడ్డిస్తే తినాలి!!
ఒకరి మనసులో మన స్థానం తెలియాలంటే----

అమ్మాయి Vs తండ్రి Published date: Wednesday, September 7, 2016 - 10:00

ఒక అమ్మాయి జీవితంలో
తండ్రి అంటే...

Pages